คืนมัจฉาสู่วารี ครั้งที 2
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4810077
จักรพันธ์
ลูกอินทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
2
4810577
วิทยา
อินทร์สุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4820323
นาถรภี
ชูอ่อน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4825019
จิตตพัทธ์
พืชมงคล
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4825045
ดนุพันธุ์
พันธุยศยรรยง
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
4835012
กฤษณพงศ์
โพธิ์เพชร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
7
4835063
จินตนา
ชูศรีดำ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
8
4835176
นันทวุฒิ
หอยสกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
9
4835353
วัลลภา
หงส์วชิราภรณ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
10
4835419
สิทธิวัส
จักรแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
11
4835423
สิริลักษณ์
อินทร์ทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
12
4910110061
จิตรา
แซ่จง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
4910110536
สุฑามาศ
พร้อมมูล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
4910110580
โสมสุภา
ดำเลิศ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
4910110616
อรอุมา
อารามรมย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
4910210108
จิรวรรณ
ทองเกื้อ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
4910210127
จุรีรัตน์
สารดิษฐ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
4910210132
เจรจา
กูลเกื้อ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
19
4910210235
ทรรศน์ไท
เพ็งผ่อง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
20
4910210252
ธนา
จินตสุทธิศักดิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
21
4910210363
เบญญาทิพย์
บุญจันทร์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
4910210416
ผุสลักษณ์
พรหมศร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
23
4910210527
ยิ่งศักดิ์
ชนะพาล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
4910210542
ระพีพรรณ
จันทร์ช่วยนา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
4910210719
สาวิตรี
ยอดปาน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
4910210789
สุวิมล
นิ่มดวง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
4910210802
เสาวลักษณ์
เด็นหรุบ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
28
4910210931
อุไรวรรณ
อินทร์แก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
29
4910310049
ณัฐวุฒิ
โรจนสิริสวัสดิ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
30
4910310164
อภิเทพ
เสนาสวัสดิ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
31
4910513094
สุรัตนา
คล้ายอุบล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
32
4910515004
กาญจนา
หนูรอด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
33
4910515051
ประเสริฐศักดิ์
ปิ่นชูทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
34
4910515083
วาฤดี
จิตคำนึง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
35
4910710093
วรรณภรณ์
ศรีมณี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
4910710094
วัชรี
ปรีชาพร
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
4911110132
หทัยกาญจน์
ก่อกิ้มเส้ง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
4911410014
นิติพล
รักเล่ง
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
39
4911410040
สมโภช
ปิ่นสุข
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
40
5010110232
ธีรพล
สุขวัฒนาสินิทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5010110623
เสรี
ศรีจันทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
5010110654
อรรถพล
เจริญสุข
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5010110700
ฮัสซัล
สามะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5010210540
ศิริรัตน์
รักกิจ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5010210544
ศุภกิตติ์
เซ่งเส้ง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
46
5010210651
โสภิกา
แดงมณี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
5010210701
อัจฉราพร
ละมุล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5010210753
เอื้อมพร
นวนใหม่
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
49
5010310023
จิรานุวัฒน์
เจนจตุรานนท์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
5010310049
ดวงกมล
ศิริอาชวะวัฒน์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
51
5010310061
ธัญญลักษณ์
สัมพันธรัตน์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
5010310067
ธีรฉัตร
แซ่เฮ่ง
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5010310068
ธีรภัทร์
ธีธารัตน์กุล
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5010310078
ปถวินทร์
แก่นยะกูล
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5010310090
พนากร
วรรณวงศ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5010310102
ภวินท์
ฐานิสโร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5010310115
รวิพร
โรมา
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5010310149
สิทธิกร
ปรีชาวุฒิเดช
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
5010310161
สุทธิเกียรติ
เจริญศรี
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5010310168
เสกสัณห์
เศียรอินทร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
61
5010410090
วรรณภรณ์
ชัยนุรักษ์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5010410165
ณัฐพร
รัดไว้
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
5010410168
ทิพย์วรรณ
วรรณริน
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
64
5010410179
เพลินจิต
สิงห์แดง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
65
5010410180
ภณิตา
แก้วปนทอง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5010610079
ธนกร
เหมะรักษ์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
67
5010610154
มณีรัตน์
ขวัญทอง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
68
5010610249
หงส์ฟ้า
แซ่เตื้อง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
69
5010610268
อรอุมา
จันทร์ช่วย
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
70
5010613052
สุรัตน์
ศรีเมือง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
71
5010710016
ชลดา
ทวีกิติกุล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5010710106
ศุภกาญจน์
เลิศกิ่งกาญจนา
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5010712013
ดุษฎี
หวังดี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5010810017
ณัฐฐิณี
จันทร์วงศ์
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5011010129
อนุวัฒน์
ฉีดอิ่ม
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
76
5011110066
ทศพล
เทียมเทศ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5011110134
พีรศุษม์
วัฒนพงศ์พิทักษ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5011110230
อรพรรณ
อุดมศิลป์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
5011210007
กาญจนี
พูลทจิตร
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
80
5011310020
จินตนา
ชื่นบางบ้า
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5011310031
ณัฐพรรณ
อาญาพิทักษ์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5011310057
บุญยณี
เพชรนวลน้อย
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5011310077
พัชรี
พระเรียง
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
5011310129
เอมิกา
สิทธิสาร
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
85
5110310064
ธรรมรักษ์
ส่องแสงจินดา
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5110310072
ธีระรัตน์
เรืองเดช
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5110310102
พฤฒิ
คูนลินทิพย์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5110310119
มณีรัตน์
ใช้เจริญ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5110310149
ศิรินพร
เตชะปิยะพร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5110310164
สุรฤทธิ์
เนาว์รุ่งโรจน์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5110310172
อนุธิดา
ลิ้มสุขนิรันดร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5110310177
อรุณี
ตันศรีสุข
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5110310184
เอกลักษณ์
ธรรมเจริญ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5110410057
ธมลวรรณ
สีนาค
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5110610202
รชยา
สอนกลั่น
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
96
5110712008
จิรวรรณ
แสงเสมา
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5111210053
ศิรินันท์
ไหมคง
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5111214038
ปาตีเมาะ
มาหิเละ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5111410034
บุญหลง
ตุ้ยสุข
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม